Sun, 6 Sep 2020 7:00

ബി.ടെക് ബിരുദവും സ്വന്തമായി കാറുമുണ്ടോ ? ഡൽഹി ഐഐടിയിൽ നായയെ നോക്കാൻ ആളെ ആവശ്യമുണ്ട് - News18 മലയാളം

Fri, 25 Sep 2020 23:59

സാങ്കേതിക സർവകലാശാല; ബി.ടെക് പ്രൊവിഷനൽ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് വിതരണം തുടങ്ങി | Madhyamam - madhyamam.com

Mon, 14 Sep 2020 7:00

സെയിന്റ്ഗിറ്റ്സ് കോളേജ് ബി.ടെക്. പ്രവേശനം; ഇന്ന് അവസാനദിനം - Mathrubhumi

Thu, 10 Sep 2020 7:00

ബി.ടെക്. തോറ്റവർക്ക് ഒരവസരംകൂടി; ബിരുദ കോഴ്‌സുകളിലും മേഴ്‌സി ചാൻസ് - Mathrubhumi

Tue, 22 Sep 2020 7:00

ബി.ടെക്: സെയിന്റ്ഗിറ്റ്സ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജിന് ഉന്നത വിജയം - മലയാള മനോരമ

Tue, 22 Sep 2020 23:59

ബി.ടെക്: സഹൃദയക്ക് നേട്ടം | Madhyamam - മാധ്യമം

Sat, 19 Sep 2020 13:53

എപിജെ അബ്ദുല്‍ കലാം സാങ്കേതിക സര്‍വകലാശാല ബി.ടെക് പരീക്ഷാഫലം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു - Deshabhimani

Wed, 23 Sep 2020 23:58

ബി.ടെക്: കുന്നുകര എം.ഇ.എസ് എന്‍ജി. കോളജിന് മികച്ച വിജയം | Madhyamam - മാധ്യമം

Fri, 15 May 2020 7:00

എന്‍ജിനീയറിങ് ഡിപ്ലോമക്കാര്‍ക്ക് പാര്‍ട്ട്‌ടൈം ബി.ടെക് ചെയ്യാം - Mathrubhumi

Sun, 19 Apr 2020 7:00

പ്ലസ്ടുവിന് ശേഷം ബി.ടെക്. കെമിക്കല്‍ എന്‍ജിനീയറിങ് പഠിക്കാം - Mathrubhumi

Sun, 10 May 2020 7:00

ബി.ടെക്. ലാറ്ററല്‍ എന്‍ട്രി പ്രവേശന മാനദണ്ഡങ്ങള്‍ - മാതൃഭൂമി

Tue, 7 Jan 2020 8:00

ബി.എസ്‌സിക്കാര്‍ക്ക് ലാറ്ററല്‍ എന്‍ട്രി വഴി ബി.ടെക്. - മാതൃഭൂമി

Tue, 26 Nov 2019 8:00

ബി.ടെക് പ്രവേശനത്തിന്‌ കുസാറ്റ് കാറ്റ്: പരീക്ഷ ഏപ്രിൽ 18-നും 19-നും - Mathrubhumi

Sun, 2 Aug 2020 7:00

റെയിൽ ആൻഡ് ട്രാൻസ് പോർ ട്ടേഷൻ ഇൻസ് റ്റിറ്റ്യൂട്ടിൽ ബി.ടെക് , ബി.ബി.എ, എം.ബി.എ, ബി.എസ് സി, എം.എസ് സി |... - മാധ്യമം

Wed, 22 Jul 2020 7:52

ബി ടെക് അവസാന വർഷ പരീക്ഷ വീട്ടിൽ എഴുതാം; മറ്റ് സെമസ്റ്റർ പരീക്ഷകൾ ഒഴിവാക്കി കെടിയു - Asianet News

Sat, 25 Jul 2020 7:00

ബി.ടെക് അഡ്മിഷന്‍: ഓണ്‍ലൈന്‍ പ്രവേശന പരീക്ഷ നടത്താനൊരുങ്ങി അമൃത വിശ്വവിദ്യാപീഠം - മാതൃഭൂമി

Thu, 28 May 2020 7:00

Bev Q App | 'കമ്പ്യൂട്ടർ സയൻസ് ബി ടെക് കഴിഞ്ഞിട്ടും പണി അറിയാത്തവർക്കുള്ള വേക്കൻസി നിങ്ങളുടെ കമ്പനിയിൽ ഉണ്ടോ?' - News18 Malayalam

Tue, 4 Aug 2020 7:00

തൃക്കാക്കര മോഡൽ എഞ്ചിനീയറിംഗ് കോളേജിൽ ബി ടെക് മെക്കാനിക്കൽ തുടങ്ങുവാൻ തീരുമാനം - മലയാള മനോരമ

Mon, 3 Aug 2020 7:00

ബി.ടെക് കാരും തൊഴിലുറപ്പ് ജോലിയും - OPINION - FEATURE - Keralakaumudi Online

Thu, 16 Apr 2020 7:00

സാങ്കേതിക സര്‍വകലാശാല ബി.ടെക്, എം.ബി.എ. പരീക്ഷാഫലങ്ങള്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു - Mathrubhumi

Wed, 18 Dec 2019 8:00

അലിഗഢ്‌ മുസ്‌ലിം സർവകലാശാല ബി.ടെക് പ്രവേശനപരീക്ഷ മേയ് 10-ന് - Mathrubhumi

Tue, 28 May 2019 7:00

ബി ടെക്, തീയേറ്റര്‍ ആര്‍ട്ടിസ്റ്റ്, സിനിമ നടന്‍, തിരക്കഥാകൃത്ത്, സംവിധായകന്‍; വിഷ്ണു ഗോവിന്ദന്‍ - Azhimukham

Sat, 5 May 2018 7:00

കുട്ടിക്കളിയല്ല ബി ടെക്; റിവ്യു - മലയാള മനോരമ

Thu, 1 Oct 2020 18:12

ക്രിക്കറ്റിന് ശേഷം ഇനിയെന്ത്? M S Dhoni പറയുന്നു - Zee News മലയാളം

Wed, 30 Sep 2020 12:18

ഹരിയാനയിൽ നിന്ന് 'മുറ'; പോത്തുകൃഷിയുമായി മഞ്ജു പിള്ള; പുതുവേഷം - മനോരമ ന്യൂസ്‌

Wed, 20 May 2020 7:00

മോഹൻലാൽ ഇനി അഭിനയിക്കുക ദൃശ്യം രണ്ടാം ഭാഗത്തിൽ; അപ്രതീക്ഷിത പ്രഖ്യാപനം - മനോരമ ന്യൂസ്‌

Thu, 11 Jun 2020 7:00

വീട്ടുജോലിക്കാരിയുടെ പിറന്നാള്‍ ആഘോഷിച്ച് ആലിയ/Entertainment - MediaOne TV

Thu, 1 Oct 2020 6:05

റിലയൻസിൽ ജനറൽ അറ്റ്ലാന്റിക് നിക്ഷേപം - മലയാള മനോരമ

Thu, 1 Oct 2020 1:48

ചക്ര കസേരയിലിരുന്ന് മുസ്തഫയുടെ കുട നിർമാണം; പ്രതിമാസം 8000 രൂപ വരുമാനം - മലയാള മനോരമ

Thu, 1 Oct 2020 6:05

ധനലക്ഷ്മി ബാങ്ക് എംഡിയെ ഓഹരിയുടമകൾ പുറത്താക്കി - മലയാള മനോരമ

Wed, 30 Sep 2020 21:22

കാപ്പിയുടെ കാലം തെളിയുമോ - Keralakaumudi Online

Wed, 30 Sep 2020 9:28

ഥാറിന് ലേലത്തിൽ 1.11 കോടി രൂപ - മലയാള മനോരമ

Thu, 1 Oct 2020 6:05

എംജി ‘ഗ്ലോസ്റ്റർ’ 4 വേരിയന്റുകളിൽ - മലയാള മനോരമ

Thu, 1 Oct 2020 6:05

350 സിസി ഹൈനസ് അവതരിപ്പിച്ച് ഹോണ്ട - മലയാള മനോരമ

Thu, 1 Oct 2020 2:37

പ്രതിമാസം 1,55,000 രൂപ വരെ നേടാം; ലാഭകരം ഈ ലഘുസംരംഭം - മലയാള മനോരമ

Thu, 1 Oct 2020 13:34

ഇന്ന് നിങ്ങള്‍ അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട ബിസിനസ് വാര്‍ത്തകള്‍; ഒക്ടോബർ 01, 2020 - Dhanam

Thu, 24 Sep 2020 1:15

മാസം 5 ലക്ഷം വരെ വിറ്റുവരവ്; കൊറോണക്കാലത്തും ബിസിനസ് ഹിറ്റാക്കി വീട്ടമ്മ - മലയാള മനോരമ